ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB

Diễn đàn Thanh niên Trung tâm Hiệp đồng Chỉ huy Điều hành bay

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Attn: Các chị em chú ý

Go down 
canhchimcodon86
Manchester United
binhtc
tinhdonphuong
GACONDANGIU
giang_coi
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
Im_a_candy_man

Im_a_candy_man

Attn: Các chị em chú ý - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 3 Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 3:42 pm

Manchester United đã viết:
oẹ, hôm nay đọc 1 bài báo mà hết muốn ăn thịt cầy. Hu hu, công nghệ thật là tinh vi, xảo quyệt và mất hết cả nhân tính. Gì chứ thịt chó gầy chôn rồi đem lên, vứt xuống ao ngâm ... làm rùng hết cả mình. Ợ ợ.
Sợ thì ở nhà với vợ anh ơi! Lo j` điều ấy. Có phải lúc nào cũng ăn đâu mà lo =)) Thịt chó là phải có là mơ, sau đây tiết mục ngâm thơ bắt đầu
Nói chung là như thế này : ăn thịt chó bổ thịt người, vừa nói vừa cười bụng người dạ ............... hic <<<<<<<<<< ăn thịt chó thì trong bụng dạ chả có thịt chó thì có cái j`
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 3 Icon_minitimeTue Aug 14, 2007 9:27 pm

Trùm ăn thịt chó đấy. Tuần 3 bữa. Qua mùng 1 là chén tuốt rùi. Ai muốn tham gia thì pm với tui nhé
http://www.tinhdonphuong.com
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 3 Icon_minitimeTue Aug 14, 2007 11:39 pm

Oài ghê,1 tuần bác ăn 3 bữa thịt chó cơ à hix hix ,phải gọi bác V là ĐẠI CA THỊT CHÓ ,thía bác không ăn THỊT DÊ à kèkè cheers
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 3 Icon_minitimeTue Aug 14, 2007 11:42 pm

Ui cha, cái món ăn thịt là sở trường của mình mà. Mới hôm qua ăn thịt dê ở Nhất Ly - Hàng Cót. Ăn hết mấy đĩa nầm to. Ngon ghê đi được. Nói đến lại thấy thèm nầm. Basketball Basketball
tortoise

tortoise

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 10:13 am

gacondangiu này, phải gọi là THIÊN HẠ ĐỆ NHẤT thịt CHÓ chứ, khứa khứa Twisted Evil , thỉnh thoảng thay đổi dê, chó, chó, dê...cũng ngon, cơ mà còn nhiều món khác nữa cơ mà các pác, ví dụ vịt, ngan, bò...hehe, vẫn là câu này, chị em còn nhiều địa điểm đi ăn lắm, các pác cứ yên tâm...
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 8:54 pm

tortoise đã viết:
hehe, vẫn là câu này, chị em còn nhiều địa điểm đi ăn lắm, các pác cứ yên tâm...

Hô hô. Không hiểu j hết. Hình như lạc chủ đề thì phải. Edit lại đi cưng ơi. Hô hô. Mà ai yên tâm vậy nhỉ. Nều là mình thì phình phường.
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 10:42 pm

Bác V dại quá, cứ "Hiểu" một câu thì thiệt thòi gì? Evil or Very Mad Đã chắc gì bác thiệt, có khi lại được mời đi ăn tới tấp í chứ? geek Nhớn đầu rồi mà dại kinh lol!
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 11:31 pm

Há há em giang coi nói đúng đấy,bác cứ hiểu 1 câu đi thì có làm sao đâu,cứ mái thoải đi bác cheers
tortoise

tortoise

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 16, 2007 2:23 pm

tời đất ơi là tời, các iem đã nói đến thế, làm sao anh nỡ không hiểu cho nổi chứ???? còn ai không hiểu nữa không nhể??? muốn tham gia cứ hỏi pác V kinh nghiệm nha! bom
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 3 Icon_minitime

Attn: Các chị em chú ý
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3