ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB

Diễn đàn Thanh niên Trung tâm Hiệp đồng Chỉ huy Điều hành bay

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Attn: Các chị em chú ý

Go down 
canhchimcodon86
Manchester United
binhtc
tinhdonphuong
GACONDANGIU
giang_coi
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
giang_coi

giang_coi

Attn: Các chị em chú ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 8:10 pm

Tin mới nhận flower , các chị em có góp sức lực vào tổ chức chương trình Giao lưu với ĐH Tây Bắc cho anh em hồi tháng 4 chuẩn bị mài răng và rửa giọng để bác Việt mời chị em đi đập phá theo đúng nhời "hẹn ước" từ cách đây 3 tháng... lol!
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 10:46 pm

Ờ,giang_còi nhắc mới nhớ là vụ đại học Tây Bắc,bác Việt co nhời mời chị em,thế chắc phải chuẩ bị tinh thần thui tongue
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeFri Jul 20, 2007 10:58 pm

tình hình là trong tuần tới, đề nghị chị em biểu quyết lấy 1 ngày đẹp giời để tụ tập nhé!
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeMon Jul 23, 2007 9:15 am

He he he. Chỉ có chị em hôm đó thui. Tất cả chi em Trung tâm chắc chết mất. Anh em nào muốn tham gia thì góp vốn cổ đông nhé.
Chị em họp bàn xem ngày giờ, địa điểm đi nhé.
http://www.tinhdonphuong.com
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeMon Jul 23, 2007 12:13 pm

Hè hè,bác V họp chị em cái ròai biểu quyết xem tình hình thế nào cái nhỉ,tất nhiên là chỉ chị em hum đó thoai,nhưng mà càng đông càng vui bác nhỉ Laughing .Giang_còi oi xem tình hình thế nào đi nhỉ Basketball
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeMon Jul 23, 2007 12:38 pm

Thui, khỏi cần có mình tham dự. Chị em quyết định đi như là ngày 8/3 ấy, đè đầu cưỡi cổ anh em. Những ngày khác thì để anh làm ngược lại nhé. Hihihi. Bầu ai làm trưởng nhóm đi. Anh em nào đăng ký tài trợ thêm thì đăng ký ngay nhé.
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeMon Jul 23, 2007 2:30 pm

theo í kiến của iem thì chiều thứ 5 chị em ta tụ họp ở Hội trường để bàn phương án "làm thịt" bác V cái nhỉ? pirat Gacondangiu thông báo lại cho những ai chưa bít nhé!Em cũng sẽ thông báo. Nhất quyết phải có 1 bữa ra trò đấy! rabbit
to vietqv: Anh ko cần kêu gọi thêm tài trợ đâu lol!
binhtc

binhtc

Bài gửiTiêu đề: Babydog dut roi.   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeMon Jul 23, 2007 4:19 pm

Laughing haha, qua nay co gang ma di buon kiem tien ma thuc hien loi hua nhe, minh se tham gia cung nhung k quyen gop cung dau. hehe
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeTue Jul 24, 2007 7:56 am

He he he. Có thêm nhà tài trợ rùi các chị em ui. Cám ơn bạn binhtc nhé. Chương trình sẽ được thông báo chi tiết đến bạn. Khi đi chỉ có việc nhớ là đem theo nhiều xiền.
binhtc

binhtc

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeTue Jul 24, 2007 10:32 am

[b] Basketball ai ten la tai tro do nhi minh chi biet tham gia va chien dau nhiet tinh thoi. Very Happy. cam on truoc de di nhe. de nghi cac chi e lap ke hoach ve xem ngay gio hop ly de di nha?
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeWed Jul 25, 2007 3:16 pm

Tình hình là chị em thống nhất sẽ đi vào chiều thứ 6 sau khi đi làm về Very Happy . ăn uống gì thì chưa thống nhất được Mad mặc dù đã họp chợ buôn bán chán chê mê mỏi Cool !
Nhắn nhủ chị em nào đi được thì "đăng ký" nhanh nhé để bác V còn "đặt chỗ" trước ở restaurant nhé..hôhô.. Laughing
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeWed Jul 25, 2007 9:38 pm

Ờ Ờ,tình hình là chiều thứ 6 hả,cứ thế đi giang_còi a,lúc đấy rồi nói đi ăn ở đâu vẩn chưa muộn mà,chị em cứ phải phụ thuộc vào cái túi của bác V thoai,híhí,chắc là vẫn số người như thế thui,hẹn gặp thứ 6 nhé Laughing
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 8:04 am

He he he. Tiền bạc có là cái j đâu, tình cảm mới quan trọng. Tiền có thể kiếm được, chứ tình cảm anh em đâu phải là muốn là được đâu nhểy?
Sao chị em không rủ bác Bí thư bột đi nhỉ, bác đấy cám ơn chị em rùi à? Sao mình không bít nhỉ. Nếu chưa cám ơn thì cho đi luôn, thêm người, chị em thêm chương trình. Vậy có hay hơn không?
Manchester United

Manchester United

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 12:22 pm

Man Utd xin một suất ... bảo kê. Sợ hai bác V và bác B làm liều nên Man Utd em đây đi bảo kê cho chị em. Nhứt định là được một suất roài. hờ hờ.
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 12:31 pm

Thế là có thêm 2 đồng chí nữa tài trợ chương trình. Chị em nghĩ chương trình hoành tráng nhé. Còn về chuyện bảo kê thì khỏi lo đi. Anh đang sợ bị bắt nạt đây. Sao bắt nạt được các chị em đìu hình bơ.
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 4:12 pm

Bác V ko lo gì về vấn đề tiền nong roài, chị em ta cứ mái thoải đi nhỉ? rabbit
Thông báo là ngày mai sau giờ làm việc đúng 4h30 chị iem có mẹt tại Hội trường B1 nhé. Yêu cầu đúng giờ, ở trung tâm ko buôn bán cao su đâu! Rolling Eyes Ai đến muộn cho góp vốn với bác V luôn lol!
canhchimcodon86

canhchimcodon86

Bài gửiTiêu đề: Em ngưỡng mộ anh...   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeSun Jul 29, 2007 6:44 pm

Em cũng chưa biết gì nhiều nhưng cũng có cơ hội nhìn trộm anh Việt vài lần Embarassed , quả thật là đẹp trai và rất tươi, nhưng điều thực sự khiến em cảm thấy ngưỡng mộ (mặc dù chỉ nghe kể thôi...) là anh Việt rất nhiệt tình quan tâm tới đời sống tinh thần của chị em...anh luôn đi đầu trong các hoạt động phong trào của Thanh niên... Qua chủ đề này, chủ đề live show của anh Việt, em thật sự mong muốn được bày tỏ sự ngưỡng mộ của mình... Embarassed Embarassed
binhtc

binhtc

Bài gửiTiêu đề: Babydog loc gom!!!   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeSun Jul 29, 2007 10:42 pm

[b]A Viet oi, e doc thay bai viet cua canhchimcodon86 e cung cam thay xung xuong thay cho a day, the nay thi tuan toi phai to chuc ngay buoi gap mat hoanh trang cac chi e thoi, k can thiet cac nha tai tro ra tay dau. Laughing afro
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 1:10 pm

ui xời,đảm bảo sau khi bác V đọc bài này sẽ ngất ngây con gà tây ngay,sung sướng kô bác,hehe.Mà em canhchimcodon oi,sao em phài khổ sở nhìn trộm anh V thế nhỉ?e cứ bạo dạn nhìn thẳng vào mặt a xem nào,anh V có FAN HÂM MỘ rồi nhé Laughing
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 3:30 pm

Hic.. hum trước chị em ko tụ họp đông đủ được nên ko tổ chức đi được. tình hình là hoãn lại vào chiều thứ 6 tuần này. Mọi ng biểu quyết ý kiến cái nhỉ? flower
Tuần này mà hoãn nữa là thôi luôn đấy, bác V ko tài trợ nữa đâu đó Sad
tortoise

tortoise

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 6:20 pm

ăn là quan trọng, uống là rất quan trọng...ăn uống là cực kỳ quan trọng. Mà ăn uống là phải đàng hoàng tử tế, bác V thấy thế có đúng ko nhể??? Twisted Evil
tortoise

tortoise

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 6:25 pm

Mà sao có những con người nhạy cảm, dễ đổ vỡ thế ko biết??? Twisted Evil . Nếu mà được tăng khẩu phần ăn, để iem được rủ thêm mấy đồng nghiệp nữa, iem xin được bày tỏ: A. Việt rất đẹp giai, A.Bình cực kỳ đẹp giai, các anh em giai trong Trung tâm mình tất nhiên là đẹp giai roài, hehe... pirat (thế iem có được rủ thêm người đi nữa ko ạ)
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 7:05 pm

ờ tình hình là tuần vừa rồi bị hoãn ,nên bùn ghê,nhưng tuần này chị em đều đồng ý là vào chiều thứ 6 rồi,lần này chắc không có gì thay đổi nữa đâu,chuẩn cheers bị tinh thần nhé.Em Tortoise cứ mái thoải mời thêm ai thì mời,kô phải lo gì đâu,bác V cũng vui muh,hihi Laughing
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeWed Aug 01, 2007 8:02 am

GACONDANGIU đã viết:
ờ tình hình là tuần vừa rồi bị hoãn ,nên bùn ghê,nhưng tuần này chị em đều đồng ý là vào chiều thứ 6 rồi,lần này chắc không có gì thay đổi nữa đâu,chuẩn cheers bị tinh thần nhé.Em Tortoise cứ mái thoải mời thêm ai thì mời,kô phải lo gì đâu,bác V cũng vui muh,hihi Laughing

O hô. Vui nhểy. Hic hic. Đừng làm cho anh trên răng dưới ... Anh còn "nuôi" vợ và "chăm sóc" các em iu khác nữa chứ. He he he. Không chơi bài đập chết ăn thịt 1 lần đâu nhé. Thịt dần dần các em nhé. lol!
ga_mot_lua

ga_mot_lua

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitimeWed Aug 01, 2007 10:53 am

hic, e mới mua 1 vỉ FUGAKA pác nào có nhã ý tẩy sạch jun trước khi măm măm ẳng e 1 câu. tẩy jun đi ăn cho nó máu...ke ke
Quả này mấy pác jai cứ fải gọi là hết sẩy con gà nhẩy?!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý Icon_minitime

Attn: Các chị em chú ý
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next