ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB

Diễn đàn Thanh niên Trung tâm Hiệp đồng Chỉ huy Điều hành bay

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Attn: Các chị em chú ý

Go down 
canhchimcodon86
Manchester United
binhtc
tinhdonphuong
GACONDANGIU
giang_coi
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
giang_coi

giang_coi

Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 02, 2007 1:46 pm

Em xin phép được thông báo lại là chiều mai sau khi hết giờ làm việc mọi ng có mặt tại Hội trường B1 để cùng nhau đi "làm thịt" bác V. Ai đi buôn cao su mà bị bỏ rơi thì phải ngậm ngùi chấp nhận thôi Sad
Về phần ăn uống thì tạm thời cho đến bi giờ mọi ng đều thống nhất là đi ăn ở Quán Ngon (Phan Bội Châu). Ai có ý tưởng nào khác thì ngày mai cho pà kon bít nhé! Mọi ng cứ ăn uống thoải mái đi, chúng ta nên nghĩ là đi ăn thế này để làm rạng danh bác V thôi king , chứ suy nghĩ khác đi là mất hết ý nghĩa thiêng liêng của buổi liên hoan ngày mai đấy lol!
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 02, 2007 3:26 pm

ờ,tình hình là chiều mai à,quả này cho bác V lên thớt luôn.Hoho,gì chứ đi ăn uống là không có ai giờ cao su đâu,yên tâm đi,chuẩn bi tinh thần ăn uống thoai
Manchester United

Manchester United

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 9:20 am

Chiều nay, thứ 6 4h30 trân trọng kính mời bác Việt, bác Bình, bác Thắng tham gia trận bóng chuyền độ bia đầu tháng 8. Thông báo này thay cho giấy mời.
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 9:33 am

Dạ. Em xin phép, chiều nay em bận phục vụ các chị em rùi. Để sang tháng 9 nhé. He he he
http://www.tinhdonphuong.com
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 8:13 pm

Tình hình la hum wa bác V đã đưa chị em đi đập phá và đã làm thịt bác xong rùi,thay mẹt chị em,e cám ơn bác V va um hun bác nồng nhiêt,há há,chắc cái này bác thích lắm đây Laughing
Manchester United

Manchester United

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 10:43 pm

Bóng chuyền trung tâm mình mới có tay chủ công mới xuất sắc lắm. Bác vịt phen này dự bi mốc .. Đ Í T. What a Face
Rón rén đứng ra khiêu chiến bác Vịt. Dạo này hai bác B-V chảy quá.
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 04, 2007 10:57 pm

Về phần iem, ng khởi xướng ra chương trình ăn thịt này tongue thì quả thật phải nói là hum qua rất vui flower Em xin được mạn phép thay mặt chị em được cầm đũa đánh chén ngày hum qua xin gửi lời cảm ơn sâu sắc đến bác V cheers . Lâu lâu mọi ng mới được tụ tập ăn uống hát hò vui vẻ như vậy. Đề nghị bác V và các bác khác trong ĐTN lần sau cứ thế phát huy afro
Tiện đây nhắn các bác có chương trình giao lưu nào nữa thì cứ tiến hành nữa đi, miễn là sau đó bọn iem được đánh chén no nê như hôm qua là được roài lol!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Giao luu chao mung ngay Quoc khanh 02-09....   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 07, 2007 3:26 pm

Nhân dịp chị em vừa được còn đang phấn chấn với sự quan tâm của đ/c Việt tôi cũng xin phép được thông báo tới tất cả các bạn đoàn viên mà đặc biệt là các nữ đoàn viên về dự kiến kế hoạch giao lưu chào mừng ngày Quốc khánh 02-09 như sau:

Dự kiến thời gian: vào tuần cuối tháng 08 (sáng ngày 30 hoặc 31)
Dự kiến chương trình: Giao lưu thanh niên TT HĐ-CH-ĐHB và Đoàn TN Trung tâm Văn hóa Hàng không
1- Giới thiệu về truyền thống ngành Hàng không (do TN TT Văn hóa đảm nhiệm).
2- Giao lưu văn nghệ (phần này chưa định hình được nên tổ chức dưới hình thức nào... đề nghị chị em, các bạn đoàn viên ai có gợi ý gì hỗ trợ cho Ban tổ chức luôn nhé!)>
3- Giao hữu bóng chuyền tại sân TT Văn hóa HK.
4- .... Uống bia?!?

Trên đây là nội dung dự kiến mà BTC đưa ra, tuy nhiên để có được một buổi giao lưu vui vẻ và ý nghĩa, BTC rất mong nhận được sự đóng góp ý kiến của các bạn đoàn viên.

Nguyen Toan,
https://atcc.forumvi.com
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 07, 2007 10:47 pm

Hic, sao bác Admin lại post 2 bài giống nhau vậy? affraid
Đề nghị bác khẩn trương noi gương bác Việt đêê.... geek

Em xin cam đoan là nếu bác tổ chức một buổi gặp gỡ nho nhỏ giống như bác V tuần trước thì chị em bọn em sẽ đóng góp cho bác rất nhiều sáng kiến hay và bổ ích đấy! bom
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 6:42 pm

GACONDANGIU đã viết:
Tình hình la hum wa bác V đã đưa chị em đi đập phá và đã làm thịt bác xong rùi,thay mẹt chị em,e cám ơn bác V va um hun bác nồng nhiêt,há há,chắc cái này bác thích lắm đây Laughing

Toàn được tiếng không thấy nước miếng đâu cả. Chán quá. Chị em hôm nào thể hiện cho Baby biết đi nhé. He he he. Nghe từ nồng nhiệt chắc là zui zẻ lắm đây
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 6:44 pm

Manchester United đã viết:
Bóng chuyền trung tâm mình mới có tay chủ công mới xuất sắc lắm. Bác vịt phen này dự bi mốc .. Đ Í T. What a Face
Rón rén đứng ra khiêu chiến bác Vịt. Dạo này hai bác B-V chảy quá.

Hô hô hô. Mới hôm qua xuống sân gặp MU mà hôm nay không thấy MU đâu cả. Nỗi kinh hãi của MU. Hôm qua ăn qua mới ăn quả stun book 2 vào đầu mà hôm nay không thấy lảng vảng ở sân.
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 6:47 pm

giang_coi đã viết:
Hic, sao bác Admin lại post 2 bài giống nhau vậy? affraid
Đề nghị bác khẩn trương noi gương bác Việt đêê.... geek

Em xin cam đoan là nếu bác tổ chức một buổi gặp gỡ nho nhỏ giống như bác V tuần trước thì chị em bọn em sẽ đóng góp cho bác rất nhiều sáng kiến hay và bổ ích đấy! bom

Trời ạ. Buổi gặp gỡ nho nhỏ nho nhỏ mà sao cứ nhắc hoài vậy. Ái ngại quá. Hôm nào làm bữa to to to to nhé.
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 8:41 pm

Thế thì bọn em lại chuẩn bị gặp chị Ga_mot_lua để xin Fugaka roài. Shocked Cám ơn bác V về bữa to to to to sắp tới nhé! flower Chị em chuẩn bị tinh thần tiếp đi thôi nhẩy lol!
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 11:04 am

Haha,lạ sắp có 1 vụ to to nữa cơ à,lần này chắc hòanh tá tràng lắm đây,sung sướng cuộc đời ròai Laughing
tortoise

tortoise

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 12:56 pm

bác Việt có nhiều nhời cảm ơn nhể? Lại còn có vụ ôm hun nữa cơ á? Qúa khích quá, qúa khích quá...Đấy, dù sao thì muộn vẫn hơn ko, miễn là phải xứng đáng, lần sau có tổ chức gì thì cứ vô tư đi, chị em ta còn nhiều địa điểm ăn uống muốn khám phá lắm, khứa khứa... pirat affraid
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 2:49 pm

Ui cha. ăn uống đúng là sở trường của chị em. Topic này hấp dẫn chị em post bài ghê.
Hôm nào bữa to ti, ấy nhầm đánh lôn j, to to. Bún đẫu mắm tôm nhé, ăn mệt nghỉ luôn, ăn xong lên D&D hoặc F.M.3 chơi. Cho bọn trên 3 hết lấc lắc lắc vì mùi mắm toOooooooOoOooooôm luôn.
tortoise

tortoise

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 12:14 pm

lol! Bác V ơi, cô y tá nào cắt rún cho bác thia???khứa khứa, đề nghị gacondangiu xem xét lại ý định....hun bác ý đi nhá! Twisted Evil
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 1:19 pm

ờ nhỉ,ai cắt rún cho bác thía,hix hix,ăn mắm tôm xong mà hun thì phê lòi mắt,ặc nhắn đến mắm tôm mà e bị dị ứng(hông bít ăn) affraid
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 7:30 pm

Ô hô. Hồi bé xíu đấy làm sao biết em y tá nào cắt rún. Chỉ nhớ là lúc đang ti ti, thấy các cô y tá thì thầm nói với nhau là: Thằng cu này sau lớn lên to phải biết. Bọn con gái lại khổ với nó.
Hic hic. Giờ đủ tuổi rùi mà vẫn thấy không to lắm, cao 1m7, nặng 62 kí lô. Chẳng bít cái j to. Chán thiệt.
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 10:37 pm

Hahaha,đau bụng wá,hem nói được gì lun cheers
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 12, 2007 10:07 am

Hic, cái topic của iem bị chuyển chủ đề roài. Shocked Tự dưng lại chuyển sang hết "mắm tôm" lại đến "hình dáng của bác V" lol! Em sẽ lập 1 cái mới cho các anh các chị vào buôn nhé! cheers
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 12, 2007 12:16 pm

Kè kè,cứ để đấy đi em cho vui,xóa đi thì tiếc lắm,như thế mới hay em ạ Very Happy
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 10:42 am

Thể theo nguyện vọng của chị Gacon em sẽ để lại để các bác buôn bán nhé! cheers
ga_mot_lua

ga_mot_lua

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 11:12 am

Hồi này chị em ko có gì khác ngoài mắm tôm à? gacon đâu biết ăn mắm tôm? thôi chuyển qua R-T-C (rượu thịt chó) đê?! mấy con tuất chỗ mình cũng ngon đáo để, đáng để cho chị e làm thịt đấy chớ? không thịt già quá. lai dai như đỉa, nhìn thấy đã chán roài, thế nên còn non thì phải thịt thôi.Mà ko riêng gì tuất, còn mấy con khác ví dụ như ngọ ngựa, dê, bò, lợn, gà,...thịt tuốt đê Very Happy
Manchester United

Manchester United

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 1:58 pm

oẹ, hôm nay đọc 1 bài báo mà hết muốn ăn thịt cầy. Hu hu, công nghệ thật là tinh vi, xảo quyệt và mất hết cả nhân tính. Gì chứ thịt chó gầy chôn rồi đem lên, vứt xuống ao ngâm ... làm rùng hết cả mình. Ợ ợ.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Attn: Các chị em chú ý   Attn: Các chị em chú ý - Page 2 Icon_minitime

Attn: Các chị em chú ý
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next