ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB

Diễn đàn Thanh niên Trung tâm Hiệp đồng Chỉ huy Điều hành bay

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chúc mùng sinh nhật giangcoi !@!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tinhdonphuong

Chúc mùng sinh nhật giangcoi !@! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúc mùng sinh nhật giangcoi !@!   Chúc mùng sinh nhật giangcoi !@! Icon_minitimeTue Sep 18, 2007 7:39 pm

Em yêu quí!
Cách đây hai mươi mấy năm j đấy, cái bà má em đau bụng quằn quại, leo lên bàn đẻ và rùi sinh ra một nàng công chúa giáng trần trụi. Vui vậy thôi, bốc phét thì viết đến bao giờ mới hết.
Sinh nhật em, anh chúc em mạnh khoẻ, trẻ đẹp và thật thông minh sáng suốt lựa chọn được người tình trăm năm của mình. Hi hi hi.
lol!
http://www.tinhdonphuong.com
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mùng sinh nhật giangcoi !@!   Chúc mùng sinh nhật giangcoi !@! Icon_minitimeMon Oct 01, 2007 11:41 pm

hic, hôm ni em mới đọc được bài nì của bác. Sinh nhật em qua lâu rùi, nhưng vẫn phải thay mặt gia đình cảm ơn bác! flower Còn nhời chúc em "sáng suốt" như lời chích choè của bác geek thì em đính chính lại là em lúc nào cũng "sáng suốt lựa chọn (mà có khi là "dụ dỗ" thì đúng hơn affraid ) những ng có tài có đức rabbit chui vào vòng kim cô của em"!hô hô lol!
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mùng sinh nhật giangcoi !@!   Chúc mùng sinh nhật giangcoi !@! Icon_minitimeSat Nov 17, 2007 6:07 pm

giang_coi đã viết:
hic, hôm ni em mới đọc được bài nì của bác. Sinh nhật em qua lâu rùi, nhưng vẫn phải thay mặt gia đình cảm ơn bác! flower Còn nhời chúc em "sáng suốt" như lời chích choè của bác geek thì em đính chính lại là em lúc nào cũng "sáng suốt lựa chọn (mà có khi là "dụ dỗ" thì đúng hơn affraid ) những ng có tài có đức rabbit chui vào vòng kim cô của em"!hô hô lol!

Vo`ng kim ko^ o dau the? Anh kho^ng nhi`n thay. Ho^m na`o cho xem nhe'. Vu na`y co' ve hay day. Hi' hi' hi'
http://www.tinhdonphuong.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mùng sinh nhật giangcoi !@!   Chúc mùng sinh nhật giangcoi !@! Icon_minitime

Chúc mùng sinh nhật giangcoi !@!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chúc mừng sinh nhật đ/c Hòa...