ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB

Diễn đàn Thanh niên Trung tâm Hiệp đồng Chỉ huy Điều hành bay

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bạn làm gì khi buồn.........

Go down 
tortoise
GACONDANGIU
giang_coi
tinhdonphuong
8 posters
Tác giảThông điệp
tinhdonphuong

Bạn làm gì khi buồn......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 9:56 pm

Trong cuộc đời này ai cũng sẽ phải trải qua những nỗi buồn. Mỗi lần như thế thì các bạn thường làm gì cho mình hết buồn. Nỗi buồn lớn thì sao? Mà nỗi buồn nhỏ thì sao? Buồn trong tình yêu thì như thế nào? Còn buồn trong xã hội, gia đình, bạn bè, công việc ….

Có những người thích đốt giấy cùng những mảnh tro tàn
Có những người thích đập vỡ một cái gì đó
Có những người tìm đến nơi mà thanh bình và tĩnh lặng
Có người tìm một chỗ không có ai và khóc (Tui hay như vậy ==> mít ướt quá nhỉ)
Có những người lại tìm đến mem say
.....
http://www.tinhdonphuong.com
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 10:10 pm

Hum nào bác buồn gọi em nhé, em và bác cùng khóc Embarassed
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 11:24 pm

Rolling Eyes Làm jì khi buồn hả bác,hixhix ,có nhiều cách lắm bác ạ.Như e giangcoi nói đấy,khi nao bác bùn chúng ta cùng khóc nhá,BÁC VỊT MÍT ƯỚT,oài đúng hem nhỉ scratch
tortoise

tortoise

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeThu Aug 16, 2007 2:16 pm

hix, bác phải nghe bài "buồn ơi ta xin chào mi" thôi, còn phải phân loại buồn ra đã, buồn nặng hay buồn nhẹ...để còn có hướng giải quyết nữa chứ các pác? rabbit
Im_a_candy_man

Im_a_candy_man

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeFri Aug 17, 2007 8:04 am

Em buòn là em thích đi hát karaoke + rượu. Chấm hết. Chứ bít làm j bây h. scratch
ga_mot_lua

ga_mot_lua

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeFri Aug 17, 2007 10:12 am

Ku Candy khi nào buồn gọi chị nhá, chị cũng thik karaoke nhưng rượu thì hok khoái nắm, nói thế thôi, em buồn ít tí nên khi buồn em không biết phai làm gì? chắc là chỉ ngồi khóc 1 mình thui, như thế cũng thấy mái thoải, hoặc gọi điện rủ mấy con bạn kít đi đú đởn.
Im_a_candy_man

Im_a_candy_man

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeFri Aug 17, 2007 11:17 am

hơ hơ. Thanh niên ai lại khóc. Em khóc em cung hông cho chị bít đâu. Chỉ có điều là em thích hat karaoke thoai. hê hê Hát ko hay nhưng mà rượu nó hát đấy chứ quan trọng j` chị nhỉ keke.
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeSat Aug 18, 2007 8:00 pm

Bác V ơi em đang bùn Sad
Im_a_candy_man

Im_a_candy_man

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeMon Aug 20, 2007 1:37 pm

Chị ơi sao chị lại bùn. à em bít rổi
Hôm qua lóp mình liên hoan
Ăn nhìu thịt chó hỏi sao ko bùn Very Happy Very Happy
Manchester United

Manchester United

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeTue Aug 21, 2007 1:09 pm

Buồn thì có chết được ko ? Buồn có mang ra mà ăn được ko ? Chẹp, buồn đấy à ? E hèm, mình đang bận nhé, đi chỗ khác đi nào !
Thế là xong ngay ấy mà...
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeWed Aug 22, 2007 12:14 pm

Phải nói là BUỒN NHƯ CON CHUỒN CHUỒN,CHÁN NHƯ CON CÁ RÁN,hết,thế là xong Laughing
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeFri Aug 24, 2007 4:31 pm

Em xin phép bác Gà được đính chính lại là BUỒN ĐI BẮT CHUỒN CHUỒN, CHÁN ĐI ĂN CÁ RÁN affraid lol!
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeSat Aug 25, 2007 6:27 am

Hờ hờ,BUỒN ĐI BẮT CHUỒN CHUỒN,CHÁN ĐI ĂN CÁ RÁN,hayyyyy,khá khen cho em còi Very Happy .
hoahongdo090776

hoahongdo090776

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeMon Aug 27, 2007 11:10 am

Buồn mà bắt chuồn chuồn là coi chừng bị đưa vào "....trâu quỳ" đấy. Basketball
hoahongdo090776

hoahongdo090776

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeMon Aug 27, 2007 11:17 am

Chào mọi người nhé!
Sau một thời gian dài đọc diễn dàn mà k tham gia viết bài, đến nay tôi đã bị Amind nhắc nhở, hic Sad , hôm nay phải ra tay thôi.
Gà con đã nhận ra chị chưa? flower
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeMon Aug 27, 2007 1:30 pm

@hoahongdo090776: Hic, mỗi ngày ng ta vẫn có khoảng 30s tâm hồn nằm ở "trâu quỳ" mà bác pale . Mà em xin phép bác được đính chính lại là Sài Đồng chứ ko phải Trâu Quỳ nhé! geek
hoahongdo090776

hoahongdo090776

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeTue Aug 28, 2007 11:02 am

giang_coi đã viết:
@hoahongdo090776: Hic, mỗi ngày ng ta vẫn có khoảng 30s tâm hồtn nằm ở "trâu quỳ" mà bác pale . Mà em xin phép bác được đính chính lại là Sài Đồng chứ ko phải Trâu Quỳ nhé! geek

Ấy chết, thi thoảng thôi thì còn được chứ mỗi ngày đều mất 30s thì cần phải xem lại đấy, Mad affraid , để lâu sẽ không tốt đâu.
Còn "trâu quỳ" hay "sài đồng" thì chỉ là cách gọi của mỗi người thôi. bounce cyclops
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeTue Aug 28, 2007 11:23 pm

Hihi,cái thằng bé kia e nhìn là nhân ra chị ngay,hĩ nhìn iu quá,bi ơi nhớn nhanh để chị kưa e cái nhờ pirat .Ờ mà hôm trước nó nhìn e với cai D kô còn độ đắm đuối như trước nữa Mad
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeSun Sep 09, 2007 11:14 pm

Ngày hôm nay mình buồn, mình nhớ nàng. Mình vô phòng làm việc, bật máy tính và đọc lại những câu chuyện mình và nàng chat với nhau từ ngày xưa. Nhiều lúc muốn khóc vì đã để nàng ra đi ......... Hic hic
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeMon Sep 10, 2007 7:38 pm

Thế đã khóc chưa bác Vịt? affraid Sao bác buồn mà chả ú ớ gọi anh em thế? scratch hoho lol!
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeTue Sep 11, 2007 12:12 pm

Hix hix,đọc mà cảm động ghê gúm,ai bẩu bác iu nhiều lắm cơ,thế cho nên em ý mới bỏ đi,cả nhà chia vui cùng bác,hehe Laughing
tinhdonphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitimeWed Sep 12, 2007 12:02 am

GACONDANGIU đã viết:
Hix hix,đọc mà cảm động ghê gúm,ai bẩu bác iu nhiều lắm cơ,thế cho nên em ý mới bỏ đi,cả nhà chia vui cùng bác,hehe Laughing

Nói thật là bên ngoài mình như vậy thôi, mính sống nội tâm lắm, thầy bói nói là mình hay bị luỵ tình, hic hic. Mình cảm thấy là mình đa tình. Khổ quá, nhìn thấy ai cũng yêu, ai cũng thích, ....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn làm gì khi buồn.........   Bạn làm gì khi buồn......... Icon_minitime

Bạn làm gì khi buồn.........
Trang 1 trong tổng số 1 trang