ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB

Diễn đàn Thanh niên Trung tâm Hiệp đồng Chỉ huy Điều hành bay

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
tinhdonphuong

Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với   Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 9:50 pm

Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với ngươì iu ntn?
Các bạn cũng biết roài đấy, di động để tỏ tình với người mình iu là rất hay và thú vị, nhưng bỗng dưng cái công cụ ấy tự nhiên biến mất. Vậy bạn muốn liên lạc với người mình yêu.

Dùng chim bồ câu

Bắc ống nối với nhau bằng sợi dây đồng (nhà nàng cách dậu mồng tơi)

Bắn pháo hoa làm hiệu

Cách riêng của mình
Không có thì thôi khỏi dùng đỡ tốn xiền... để tiền đó làm chuyện khác , còn mua chim câu về chắc mẫy bữa là cho lên quay roài. Bắc ống thì chẳng được vì nhà nàng ở mãi ít xa xã... Bắn pháo hoa ư xiền đâu mà bắn, tốn lém. Cách riêng hả chẳng có cách nào cả.

Còn các bạn như thế nào?
http://www.tinhdonphuong.com
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với   Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 10:37 pm

Hic, bác V đang có tâm trạng gì mà tạo ra mấy cái topic chả liên quan gì thế ko biết? affraid Bác có cần ng tâm sự ko? confused Em đang pha nước chè để chờ nghe bác tâm sự đây Embarassed

Được sửa bởi ngày Thu Aug 16, 2007 3:06 pm; sửa lần 1.
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với   Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 11:39 pm

hờ hờ chẳng hỉu bác co nổi niềm tâm sự jì mà làm cái topic này hả bác, pirat
ga_mot_lua

ga_mot_lua

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với   Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Icon_minitimeThu Aug 16, 2007 4:23 pm

Em chót lấy chồng roài nên cái khoản này em miễn bàn, nhưng theo em, ý kiến nhỏ, nếu em mà có người yêu, rồi một ngày nào đó, các phương tiện thời hiện đại tự nhiên biến, và em lại trở về với thời nồi đồng-cối đá, e chỉ biết thắp 1 nén nhang, hô thật to 3 lần tên người yêu em, em chắc chắn, người yêu em hoặc là giật nẩy mình nhớ em hoặc là sẽ hắt xì hơi liên tục vì nhớ em. đấy, vừa nói xong đã có đứa nào NGƯỠNG MỘ mình nhắc mình roài, hắt xì, hắt xì....thôi để em gọi điện hỏi xem có phải cái thằng mẹ nó đẻ ra nó đấy hok?!EM CHÀO!
Im_a_candy_man

Im_a_candy_man

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với   Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Icon_minitimeFri Aug 17, 2007 8:25 am

Chỉ có cách ước j` em ở đây h này . À em nhầm , ước j` ăn cả lô cả đè mà có tièn mua kái khác thôi chứ sao nữa T_T
ga_mot_lua

ga_mot_lua

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với   Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Icon_minitimeFri Aug 17, 2007 10:41 am

Im_a_candy_man đã viết:
Chỉ có cách ước j` em ở đây h này . À em nhầm , ước j` ăn cả lô cả đè mà có tièn mua kái khác thôi chứ sao nữa T_T
lày ở đây ko có lô dề só má gì đâu nhá, thik thì qua hot link post cái link SXTD nhá, hic, hum qua đề về bnhiu? có "chết cả" hok? đêm trước nằm mơ, hãi quá cơ, cứ tưởng hôm sau oánh 1 con ăn được ngay quả LEXUS, ((đây có phải triệu chứng của việc lay nhiễm từ chồng sang vợ?))
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với   Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Icon_minitimeSat Aug 18, 2007 8:19 pm

Lại lạc đề từ di động sang lô đề rồi affraid ...hic Crying or Very sad
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với   Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Icon_minitimeSun Aug 19, 2007 7:41 pm

Hè hè biết đâu chuyển sang chủ đề lô đề lại xôm thì sao giang_coi nhỉ Basketball
Im_a_candy_man

Im_a_candy_man

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với   Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Icon_minitimeMon Aug 20, 2007 1:53 pm

Thị trường chứng khoán những ngày gần đây đã có nhiều biến động, đặc biẹt là lô đã tăng len 24 nghìn đồng 1 điểm. Việc bỏ ko cho ăn 2 nháy cũng như ko cho ăn giải 7 đã làm nhiều dân chơi chứng khoán cảm thấy lo âu. Twisted Evil Bi ron bố bi rain ông chủ tập đoàn tài chính Rau Rền Tím đã kịp thời đưa ra những chiêu bài nhàm bình ổn tình hình chứng khoán. Thông tin về thị trường chứng khoán em chỉ có thể chuyển tải đến các anh chị đến như thế...................... Hê Hê bounce bounce
giang_coi

giang_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với   Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Icon_minitimeMon Aug 20, 2007 10:11 pm

Ui cha, em Candy này có vẻ rành rọt mọi lĩnh vực nhỉ? affraid Tinh thông từ lô đề đến chứng khoán. flower Đúng là tuổi trẻ tài cao!Khá khen lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với   Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với Icon_minitime

Nếu không có đt di động bạn sẽ liên lạc với
Trang 1 trong tổng số 1 trang