ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐOÀN THANH NIÊN TRUNG TÂM HĐ-CH-ĐHB

Diễn đàn Thanh niên Trung tâm Hiệp đồng Chỉ huy Điều hành bay

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nam nữ bình quyền

Go down 
Im_a_candy_man
tinhdonphuong
ga_mot_lua
7 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
ga_mot_lua

ga_mot_lua

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeThu Aug 02, 2007 9:38 am

Bạn có nghĩ mình sẽ luôn chung thủy với người mình yêu, với chồng mình?!một vấn nạn đang đặt ra cho xã hội việt nam, liệu ta sẽ có 1 cuộc sống giống như Tây?
tinhdonphuong

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeThu Aug 02, 2007 10:18 am

Câu hỏi khó quá. Mình xin nhường người khác trả lời. Ai hỏi mình thì chắc chắn 100% trả lời là Mình chung thuỷ. Nhưng suy nghĩ và hành động thì ...
http://www.tinhdonphuong.com
Im_a_candy_man

Im_a_candy_man

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 7:50 am

Tóm lại 1 câu là thế này ạ. Tình yêu nó là vĩnh cửu nhưng người yêu thì luôn luôn thay đổi. Hê hê lol!
tinhdonphuong

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 6:37 pm

Không thay đổi mà phải cố gắng có thêm nhìu. Phải có bộ sưu tập hoàn hảo
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 11:00 am

óai,túm lại là theo bác V và em candy thì vừa phải thay đổi và cũng phải thêm nhiều,ối dời ơi đúng la phải nghe bài ĐÀN ÔNG LÀ THẾ Razz
tortoise

tortoise

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 12:29 pm

ơ hơ hơ, câu hỏi này kỳ nhỉ? tây gì, tây nguyên á, cắc cùm cum á...? Bác V cứ đi sưu tập, đồ sưu tập tưởng là quý chỉ dám cất đi, không dám lôi ra dùng, cẩn thận có đứa nó chôm chôm mất thì khổ thân bác ra, khứa khứa... Twisted Evil
tinhdonphuong

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeThu Aug 09, 2007 2:43 pm

Ho ho ho. Sưu tập thui không đem ra dùng. Tranh quý chỉ đem nhìn ngắm thui, sờ còn không được, hỏng hết tranh. Anh còn có một cái tên mà mọi người hay gọi là cá gỗ. Hic hic hic
tortoise

tortoise

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 12:20 pm

ô thế bác V ơi, cái con cá gỗ có phải là cái con cá mà có ít vẩy giả, bị treo ngược lên hả bác??? affraid
tinhdonphuong

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 5:54 pm

Chuyện kể rằng, ngày xa xưa, lâu lém rùi, không nhớ là ngày tháng năm nào. Có một gia đình rất nghèo, nghèo lắm, nghèo như mình nè. Có một hôm đến bữa ăn, đứa con nói với bố là: ước gì con được ăn cơm với cá. Ông bố suy nghì nhìu lắm và nghĩ ra cách đẽo một con cá bằng gỗ treo lên góc nhà rùi nói với các con là khi nào ăn cơm thèm cá thì con cứ ăn một miếng cơm rùi nhìn lên con cá. Thế là con được ăn cá rùi.
==> Chuyện này bà mình kể từ lâu lém rùi, không biết mình kể lại có đúng không? Hồi đấy mình chẳng hiều j cả. Đến giờ cũng hơi lơ mơ, ý nghĩa của chuyện là của ngon vật lạ chỉ được nhìn thui, không được sờ hay ăn j cả, mỗi lần thèm thì đem ra nhìn. Hic hic
giang_coi

giang_coi

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeSun Aug 12, 2007 10:11 am

Mình đã thích mà chỉ được nhìn với ngắm suông thế thì chán chít affraid . Đã thích gì thì phải cố mà có được chứ bác V lol!
ga_mot_lua

ga_mot_lua

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 10:43 am

Cái sờ hay ngắm chỉ là những cái thuộc về thói phàm trần, còn ở đây có 1 câu hỏi là liệu chúng ta có luôn chung thủy về mặt tinh thần hay không? nếu được ngắm được sờ mà vẫn không dành được tình cảm thì những cái đó có cũng chỉ để thỏa mãn những cái thuộc về phần "con" còn phần người?! Đó mới chính là cốt yếu. ...các pác cứ suy nghĩ rồi cho e mấy cái comment về vấn đề chung thủy nhá,
giang_coi

giang_coi

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 10:59 am

Theo em thì cái này là do mỗi ng thôi. Với ng này thì có nhưng với những ng khác thì chịu. scratch Hic.. Nhưng tất nhiên là không phải thời đại này ko có đâu chị gà ạ Sad
Manchester United

Manchester United

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 2:18 pm

Man Utd nghĩ rằng đây là vấn đề giáo dục và nhận thức. Có rất nhiều nguyên nhân khác nữa, trong đó yếu tố môi trường cũng không thể xem nhẹ. Lửa gần rơm lâu ngày cũng bén, các cụ đã dạy rồi. Tinh thần của con người không phải lúc nào cũng tỉnh táo 100%, ta sẽ bị đánh gục, bị cám dỗ, bị mê hoặc khi mìnhđang yếu nhất.
Manchester United

Manchester United

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 2:21 pm

Im_a_candy_man đã viết:
Tóm lại 1 câu là thế này ạ. Tình yêu nó là vĩnh cửu nhưng người yêu thì luôn luôn thay đổi. Hê hê lol!
Oạch ! cà dốt
Không có tình yêu vĩnh cửu, mà chỉ có những khoảnh khắc vĩnh cửu của tình yêu thôi. Chẹp, chẹp.
Im_a_candy_man

Im_a_candy_man

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 3:38 pm

giang_coi đã viết:
Mình đã thích mà chỉ được nhìn với ngắm suông thế thì chán chít affraid . Đã thích gì thì phải cố mà có được chứ bác V lol!
Khi ta cần là có mà khi ta muốn là phải được hê hê tongue tongue
ga_mot_lua

ga_mot_lua

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 3:56 pm

Hĩ, ku Im_candy còn trẻ người non dạ nắm...cứ tạm cho là chú có thực tế roài nhưng muh, hic, chú chưa có kinh nghiệm cuộc sống gia đình nên chưa bít được gian truân của nó đâu, chưa thấy máu chưa đổ lệ, đôi khi cái mình muốn thì ko thể có được, còn cái mình sở hữu thì mình lại chả muốn có nó 1 tí tẹo tèo teo nào, úc chế nắm.
Im_a_candy_man

Im_a_candy_man

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 4:27 pm

Vâng ạ. Đúng là người trong cuộc mới hiểu được phải ko hả chị gái em. Hic Nghe chị nói như thế mừ em thấy ghê ghê. Hic hic. Chả nhẽ cuộc sống gia đình nó nhìu cái bấp cập thế hả chị. Em cứ tưởng yêu nhau thì mới lây nhau mà lây nhau thì cắc là hạnh phúc lắm chứ ạ. Em nhìn thấy nhìu ặp vợ chồng í , chồng bế con vợ cho con ăn, đứa con nó cứ bập ba bập bẹ làm cả nhà cười toáng lên trông hạnh phúc ghê cơ. Lắm lúc em cũng ước ao. hê hê. Hị chị làm iem nhụt chí rồi chị ơi huhu.
Uhm hôm nào em phải cơm nắm muối vừng nhờ chị share cho vai chiêu kinh nghiệm mới được. Hoc trước là vừa chị nhờ hehe.
ga_mot_lua

ga_mot_lua

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeTue Aug 14, 2007 3:46 pm

em candy hãy hưởng nốt những ngày tự do tươi đẹp của mình đê, để đến khi thấy quan tài rồi đổ lệ cũng vừa
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeTue Aug 14, 2007 6:46 pm

Hè hè,ga1lua ơi cậu đừng dọa em candy,bây giờ em ý đang muốn lấy vợ lắm ròai,cậu nói thía e lại bỏ ý định thì phí cả 1 đòi trai trẻ của em ý tongue
tinhdonphuong

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeTue Aug 14, 2007 8:46 pm

GACONDANGIU đã viết:
Hè hè,ga1lua ơi cậu đừng dọa em candy,bây giờ em ý đang muốn lấy vợ lắm ròai,cậu nói thía e lại bỏ ý định thì phí cả 1 đòi trai trẻ của em ý tongue

Không vấn đề j đâu. Lấy vợ thì cứ lấy đi em. Giờ chơi chưa đủ thì lấy vợ xong ta chơi tiếp. Chơi lành mạnh có ai cấm đoán gì đâu em. Yên tâm đi em. Sợ không đủ sức thui. Chơi được ngày nào là khoẻ được ngày ấy.
Nói vậy thui, anh thấy có người muốn chơi mà không được, thích chơi à, bà cho ngủ gầm giường ==> hết chơi lun
Im_a_candy_man

Im_a_candy_man

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 8:23 am

Vâng ạ. Trẻ ko choi già ân hận hả anh. Em lại cứ tưởng trẻ thì lo xây nhà còn già mới lo bồ bịch chứ ạ
Mà em thấy môn nào cũng là môn lành mạnh đấy chứ ạ.
Đánh nhau là để tự vệ
Hút hít là để thưởng thức
Cờ bạc là để giải trí
Còn cái vấn đề èn en....... chẳng qua là giải quyết vấn đề về sinh lí
Có môn nào ko lành mạnh đâu, có môn nào vi phạm pháp luật đâu anh nhỉ lol!
tinhdonphuong

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 7:33 pm

Vấn đề en en là cái j vậy. Khó hiểu quá. èn en èn en ...... là cái j thế, nghe vui tai ghê. Mà nó lại giải quyết vấn đề sinh lý. O hay nhểy. Em thích en en en en en en quá. Ho ho ho
GACONDANGIU

GACONDANGIU

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 11:26 pm

óai,hình như lại có chủ đề èn én en ,làm pác V hăng hái ghê Laughing
ga_mot_lua

ga_mot_lua

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeFri Aug 17, 2007 10:17 am

Cả cuộc đời con người ta chỉ mong được cống hiến cho tình yêu, yêu và được yêu là điều không thể thiếu, mà đã yêu roài thì lại không thể thiếu èn en...đó là đỉnh cao đấy gacondangiu à.chính vì thế mà không riêng gì pác Vịt, cậu kứ hỏi mấy ku trong pho rum, hic, 100% sữa tươi nguyên chất, à, 100% đều hào hứng hết.
Im_a_candy_man

Im_a_candy_man

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitimeFri Aug 17, 2007 11:14 am

Hê hê, tình yêu là j` ??? Là sự hòa hợp giữa thể xác và tinh thần. Thiếu 1 trong 2 thì gọi j` là tình yêu. Mà tình yêu nó phải đi kèm với 1 số cái tình khác nữa chứ hehe
Sponsored content

Nam nữ bình quyền Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam nữ bình quyền   Nam nữ bình quyền Icon_minitime

Nam nữ bình quyền
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next